93101-20M07 DẦU DẦU
DẦU DẦU|93101-20M07-00
BỘ TRUYỀN ĐỘNG VỎ DƯỚI 1
yamaha 25hp — 2002, 2005, 2020
Ổ đĩa THẤP 1
yamaha 25hp — 1984, 1985, 1986, 1987, 1988, 1989, 1990, 1991, 1992, 1993
yamaha 30 mã lực — 1984, 1985, 1986, 1987, 1988, 1989, 1990, 1991, 1992, 1993, 1994
  • Giơi thiệu sản phẩm
PHỤ TÙNG & PHỤ KIỆN CHÍNH HÃNG HIMARINE
Nhà sản xuất: HIMARINE
Số phần OEM:93101-20M07-00 DẦU DẦU
Phần: DẦU DẦU
Đồ đạc: Động cơ phía ngoài 20HP 25HP 30HP 45HP
Số bộ phận sản xuất phù hợp: 93101-20M07
Kích thước: 20mm*34mm*7mm